Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau

4 posters

:: Tâm sự

Go down

Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau Empty Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau

Bài gửi by congtai001 Thu Dec 03, 2009 5:52 pm

TẠI SAO CON NGƯỜI TA CÓ LÚC LẠI QUÁ ĐÁNG YÊU. ĐÔI KHI LẠI QUÁ ĐÁNG GHÉT ĐẾN THẾ..
MỖI KHI TÔI NHÌN NHƯ TÔI CẢM THẤY HÌNH NHƯ, CÓ GÌ ĐÓ THẬT XA LẠ.
CÓ THỂ LÀ DO CÁC BẠN CHỌC , NÊN MỖI KHI NHÌN TÔI CỐ ẤY CÓ VẼ NGAI NGÙNG.
LÀM TÔI CÓ CẢM GIÁC XA LẠ QUÁ.
KHIẾN TÔI CÓ CẢM GIÁC QUÁ
congtai001
congtai001
Thành viên
Thành viên

Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau Empty Re: Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau

Bài gửi by vip_lanhlung Sat Dec 05, 2009 5:05 pm

P.nh* ho~ Taj` lun`````````
vip_lanhlung
vip_lanhlung
Thành viên
Thành viên

Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau Empty Re: Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau

Bài gửi by nhocsock_timox9x Wed Dec 09, 2009 2:56 pm

Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau Icon_redface hjhjhj
Có lẻ tôi cũng giống như tài vậy ,có nhiều lúc tôi cảm thấy vì mình mà người ta đau khổ ,nhưng bây giờ thấy người ta đã thix một người khác thì cảm vừa mừng mà vừa buồn ,mừng vì người đó đã tìm được một người thương họ ,còn buồn vì nhìn thấy họ vui đùa bên nhau ,vui trong niềm hạnh phúc , có lẻ khi đọc những dòng tâm sự này chắc các bạn thấy tôi thật ích kì nhưng dù sau tôi cũng cầu chúc cho 2 người họ sẽ mãi mãi bên nhau và hạnh phúc ,tôi cũng cầu mong rằng cô ấy sẽ yêu người đó thật lòng .và cũng gởi lời xin lỗi dến người mà tôi đã làm đau khổ nếu có 1 điều ước tôi sẻ ước rằng thời gian hãy quay trở lại tôi sẽ trân trọng những thứ mà tôi đã đánh mất .
GỬI ĐẾN MỘT NGƯỜI ĐÃ VÌ TÔI MÀ ĐAU LÒNG.......
nhocsock_timox9x
nhocsock_timox9x
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by »—♂—♀—» Thu Dec 24, 2009 3:35 pm

Ừhm! Cảm giác đang yêu người đó là vậy. Cảm thấy rất ngại or nói chuyện với người đó, như thấy nó quá xa với người đó. Cảm giác yêu một người là vậy.
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by »—♂—♀—» Sat Jul 24, 2010 12:28 pm

Một lần nữa thôi tôi lại thấy tim mình đau Lol Troi tao moi chia tay voi ghe ne co con khi gj dau ma buon
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics

:: Tâm sự