Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Minh Tường hại đời tui

5 posters

:: Tâm sự

Go down

Minh Tường hại đời tui Empty Minh Tường hại đời tui

Bài gửi by ansi_khuyetdanh Tue May 25, 2010 12:46 am

Tường ơi!!!!!!! cho tao gọi bằng "mày" vài tiếng nghe thân mật cái coi.! mầy đã biết tao là thằng ưa "sến" như con hến thì đăng bài thôi đi, khi nào lên thi đọc vậy cũng ráng lôi kéo lên đọc. mấy có biết là từ lúc đọc bài của mày xong tao tung tăng trên mạng cho tới giờ này không học bài được cũng không ngủ được. thiệt là khổ quá xá!!!!!!!!!!!!
Dẫu biết cái 4room này giờ thì ít ai qua lại lắm nhưng vẫn cũng muốn ngồi đây viết cái gì đó cho dễ chiu hơn. biết đâu viết ra xong dễ ngủ hơn thì hay biết mấy.!!!!!!!!!!!!!!!!! Minh Tường hại đời tui Icon_exclaim Minh Tường hại đời tui Icon_exclaim
Mầy nhẫn tâm lắm! ai mày cũng chỉ khen thôi nào là "mày làm tao vui", "tao với mầy có nhiều kỉ niệm quá" hay là "nói chiên với Thắm kute xong thấy nhẹ nhành hơn" vậy mà với tao thì mày lại " có lúc ông làm tui và mấy đứa nản lắm"," ông làm tui giận" để rồi cuối cùng mày phán cho tao 1 câu "nhưng dù sao thì ông cũng chỉ muốn cho lớp tốt hơn" giống nhưng là câu tha thứ lỗi vậy. Mầy làm tao tủi thân quá.Huhuhuhuhu!!!!!! hầu như trong lớp mình ai cũng có trong đầu ít nhiều oán trách tao. Nhưng thôi cuối cùng thì mầy cũng hiểu là mục đích của tao là gì thì tốt rồi. Tao ước gì có thời gian thật nhiều để làm bạn với mầy cũng như tập thể lớp có thể cảm thông với tao để được nghe mầy nói với tao "xa ông tui nhớ ông lắm", " thật tình cảm ơn người lãnh đạo dễ thương, đàng iu........" hay là "sau này tui đi tu ông nhớ giúp đỡ nhe" thì hay biết mấy. Nói vậy thôi chứ còn làm lớp trưởng chỉ có 2 ngày nữa thôi.!!!!!!!!!!! buồn thật!!!!!!!!!!
Cho tao xin lỗi tất cả các mem 12a2 vì những lúc quá nhiều thứ hoặc bực mình trở nên gát gỏng các tụi bây
Cho tao xin lỗi vì sự lãnh đạo không tốt của tao mà để kết quả kì thi thử giáo viên bộ môn cứ giày vò lớp mình.
Cho tao xin lỗi tụi bây vì thời gian qua sống không thật sự hòa mình để rồi tụi bây không hiểu tao.
Cho tao xin lỗi thành viên lớp vì trong thời gian qua luôn áp đạt tụi bây theo 1 khuôn khổ mà đâu biết rằng tụi bây cần những lí do để biết và thực hiện.
Xin lỗi tụi bây vì lúc nào cũng không thông hiêu cảm giác của tụi bây để giở này tao chỉ còn 2 ngày nữa tao cũng chẵng thèm lắng nghe mầy làm chi nữa..........
Ngàn lời xin lỗi tao gởi đến a2 mong là tụi bây tha lỗi cho tao......cảm giác của tao bây giờ giống như trong phim vậy đó. khi mà người ta sắp sửa đãnh mất cái gì đó quí báu mà người ta không muôn thì luôn tự trách mình.
"Chiều nay, ngồi trong lớp, thầy cô như khác mọi ngày, khẽ lắng nghe
tiếng kêu đồng hồ kia

Bạn bè ơi, ngồi bên nhau, cười tươi lên, xấu bây giờ. Nói với nhau,
những ước mơ của ngày mai.

Cần bao phút, bao kim giờ cho thời gian mới quay trở lại, để lưu hết
những kỷ niệm ngày hôm nay Này tim ơi, nghe đồng hồ gõ nhịp lòng, giữ
cho nhau ngày hôm nay."

tao thấy tụi bây đứa nào cũng thích nhận xét về nhau thật chân thành tao cũng muốn nữa vậy tao nhận xét từng đứa từ trên xuống dưới nha:

• Duy Phương: mầy đối với tao chiếm vị trí cao trong lòng lắm đố nhox bởi vì mầy là em tao mà. có nhiều lúc tao tưởng chừng đâu sẽ giận mầy, ko nói tới mầy nữa nhưng mỗi khi nhìn thấy ánh mắt thành khẩn của mày thì tao đã biết mình thất bại rồi. tao cũng chẵng biết mầy dễ thương quá hay là tao nhẹ dạ nữa. Mầy ngang bướng lắm nhox à. tốt nhất là nên tập thay đổi chút đỉnh cho cuộc sồng sắp tới thì mầy có nhiều thành công hơn. chác là mầy không đọc trước khi thi tôt nghiệp đâu nên tao chỉ chúc mày được học trường vừa ý và có nhiều tương lai.
  • Hữu Khá: tình bạn của tao với mầy nhiều thăng trầm mầy nhĩ! nhớ lúc đầu mầy ghét tao lắm đúng không, rồi sau đó cũng có có lúc tao với mầy thân nhau lắm (nếu mầy không cho là vậy thì tao cũng cho là vậy). tao cũng siêng thiệt đưa rước mày được mấy bữa bị trật chân. không chỉ mầy mà đối với ai trong lớp mình tao cũng làm vậy thui. còn bây giờ thì chắc mầy lại tiếp tục ghét tao rồi phải không? thôi bò qua cho nhau cả nhé! kết quả thi thử của mày tệ lắm. tao lo cho mầy nên mới méc cô cho cô qua nhà mầy. mai là mầy có ở nhà không thôi mày mà bị la chác mày hận tao suốt cuộc đời rồi đúng không? còn nợ tụi tao 1 lần liên hoan nhaf mầy mà chưa ăn được tiếc quá.
  • Duy Khánh: hôm bữa tao giới thiệu mày là cố nhạc sĩ có buồn tao không? tao với mầy quen nhau từ mấy năm trước nhưng cũng chẵng thân thiết gi mấy. nhớ hồi đầu năm tao méc cô mầy chơi game nhiều hại mầy bị lận đận cả năm tao cũng hối hận lắm. nhưng nhìn kết quả của mầy học kì 2 thật tốt tao cũng vui lám rồi. là thành viên 12a2 trong lòng tao đã mật định mầy là người bạn thân rồi. ai cũng nói mầy rất tốt với bạn bè, tao cũng nghĩ vậy

• Tuấn Vũ: tao với mầy mới quen thôi mà cũng có nhiều kĩ niệm mầy nhĩ. nhớ đầu năm mính sung hết sức. đi làm gì cũng lôi kéo mầy nhớ đi chặt cây làm lòng đèn thiệt là vui. mầy cũng đâu vừa đi vẽ lôi tao theo làm bữa đó tao quậy nguyên cái hội trường thiệt là vui. Giai đoạn sao có lẽ là lúc làm báo tường tao nói mày hơi nhiều nên mầy giận tao thì phải. nhựng không sao." không giận nhau không phải là bạn thân mà". mầy ăn nhậu nhiều lám nha. hạn chế lại thi tôt nghiệp cho tốt. đại học và cao đẳng điều như tâm nguyện.
  • Tài Phúc: nhớ đầu 5 chân ước chân ráo mới vào lớp mà lại dám viết bài rêu rao mấy trên web lớp tội cho mầy. mầy dễ gần lắm. tao thích phong cách của mầy.cố lên nha!
  • Minh Tường: nãy giờ đoạn trên trò chiện với mầy nhiều rồi không nói nhiều nữa. thật tình thì mầy cũng biết là tao quan tâm tới mầy mà. mầy bệnh tao cũng hõi thăm mà đúng không. vậy mà có khi nào tao bẹnh mầy hỏi thăm tao chưa. Mầy cứ trách tao thôi!!!!!!!! thật sự thì tao cũng mến mày lắm.!!!!!!!!!!! nhớ thực hiện lời hứa với cô và tập thể nha! chazo!

• Thoại Mỹ: tao bực mình mầy nhất là cái tật lề mề, lúc nào cũng trễ hẹn. nhưng tao với mầy thì cũng có rất nhiều kỉ niệm khi tập kịch. tao thích nhất ở mầy lúc nào cũng "thầy hai" - "con" ngọt sớt. tao iu mầy mất.!!!! Minh Tường hại đời tui Icon_evil cái hinh quang cáo kem đánh răng của mầy không lo chuộc lại thì đừng trách tao. chỉ chúc mầy thi đậu đại học nha!
  • Trâm: cô bé kính cận rất dễ thương. tao có nhiều thiện cảm với mầy lắm bé à. chỉ có buồn mầy bữa 20/11 tao chỉ sấp xếp lớp cho đẹp thôi mà mầy nói với tao " không ai hơn ai cả đêu là bạn thôi mà" làm tao còn để bụng buồn tới giờ nè (bụng bự mừ). mày cố gằng giữ bình tỉnh khi đi thi nha! vào phòng thi khi chờ phát đề đừng nên cố gắng nhớ kiến thức nhiều quá. nên niệm Phật giúp cho mầy thi tốt hơn đó. tin đi không phaỉ mê tín đâu tin đi.! thành công. gặp mầy ngày 5/6 phải cười nha!
  • Phương Như: không nhiều kĩ niệm. nhưng trong lớp thí tao nhận thấy tinh cách của mầy rất đáng yêu. nhớ la mầy hồi đàu năm tới giờ vẫn còn ái nái. mầy thì không lên web đâu đúng không! thôi thì cầu mong cho mầy thánh đạt trong cuốc sống. trước mắt la vượt qua 2 kì thi sắp tới.! Minh Tường hại đời tui Icon_rendeer
  • Lan: Điệp đi tu rồi Lan đừng cố công tìm kiếm....! siêng năng lắm. nhưng cố gắng hơn nữa nha! thi cho tốt tôi thất sự lo lắng cho Lan trong kì thi sắp tới. nhung dù sao thì cũng phải cố gắng hết mình. đậu tốt nghiệp nha! Minh Tường hại đời tui Icon_cherry Minh Tường hại đời tui Icon_cherry
  • Liên: trong lớp bên nữ chấm mấy nhất đó Liên. tao không đi tu thì.................kekekeke! tao vói mày thì khỏi kể đúng honk? tao vẫn thích ăn đồn chay mà mầy làm cho tao mỗi lần lên hoan. bữa tết mầy quên niêm làm tao ăn đồ chiên ngán gần chết....nhớ kỳ nầy phài nấu ngon nha. chắc mầy cũng không thường lên mạng thôi cầu mong mày nhiều may mắn trong cuộc sống. phải đậu trong các kì thi nha!
  • Bích Như: đừng nhá máy lớp trưởng nữa nha. chúc càng ngày càng đàng yêu hơn. lo thi cho thật tốt nha! thấy mầy đi chơi với thằng nào hoài đó nha!
  • Chiểu: nghĩ bọn mình điên thiệt. làm chiện " ngáo ột" hết biết. tửng tửng 5,6 đứa chạy qua sadec hoặc Cần thơ. nghĩ vậy mã cũng vui. hôm nay Tìa rủ mình đi st mua gấu bông để nó....hehehe! tao với mầy mà hợp lại thì buôn dưa lê bán dưa chuột tới sáng quá. chúc mày có kết quả thi như ý nha! tao buồn ngủ rồi. 12h 45' rồi đó. cọn lại khi nào rãnh tiếp tục.
  • Hà: nói chiện có đôi lúc cũng dễ thương lắm. đặc biệt mầy là tổng đài thu và phát mọi thông tin của lớp. mầy cũng thích chọc tao quá Hà nhỉ. bữa nào mà mấy đứa đó tưởng thiệt là tao tự vận luôn.! hehehe phấn đấu thật nhiều cho con đường sắp tới nha! thành công!!!!!!!1 Minh Tường hại đời tui Icon_cheers
  • Diệu: tao với mầy học chung nhau hồi lớp 10 suy đi tinh lai thì cung lam bạn với nhau 2 năm cũng giông mấy đúa kia thôi. nói chung là mình cũng chẳng có nhiều kĩ niệm để ghi vào khung trời nhớ của nhau. tuy nhiên nên chắc chắn 1 điều rằng"mầy có thành tro tao cung nhận ra mầy" .hehehe. Mầy là người duyên dáng nhất trong lớp nữa sau này có mai mắn lám diễn viên nhớ cho tao xin chữ kí. dư tiền thì cúng chùa để tạo công đức nha! mong diệu đoán nhận được thật nhiều niềm vui và hanh phúc trong cuộc sống.!!11 Minh Tường hại đời tui Icon_jokercolor
  • Thắm: dễ thương lắm! mấy bạn trong lớp ai cũng nói mấy dễ thương và dễ gần nữa! học chung với mầy hồi lớp 10 không phát hiện ra điều đó. có lẽ môi trường đó ta không thể nhận ra được những người thật tốt. bầy giờ khi biết ra thì cũng muộn Thắm hé. Mầy nói mầy độc thân nhưng sau này có muốn lấy chồng thì cũng đừng nên im liềm với tụi tao nha! thương nhiều.!! dòng đời tấp nập mong là vẫn nhớ tao nha con "mắn" trí hải. chúc mầy muôn điều trong cuộc sống đều đẹp và y như sở nguyện của mầy!!!!
  • Hằng: mấy đứa bảo mầy lề mề tao thấy cũng đúng chứ không sai. nhưng dù sao thì tao với mầy trải qua 1 năm học rất vui và nhiều nỗi nhớ. khi nào chị Hằng và chú cuội tìm được nhau thì nhớ thông báo cho tụi tao biết nha! vững chãi tiến về 1 tương lai tươi sáng.! Minh Tường hại đời tui Icon_farao Minh Tường hại đời tui Icon_farao
  • Thảo: mày cũng dễ thương lắm! nhưng có đôi lúc làm giống như chị hai vậy , mầy đi chơi nhiều qua! thôi thì cũng sắp xa nha chuc mầy có thật nhiêu ước mơ trở thành hiện thực! nhớ về lớp trưởng dễ thương 12a2 niên khóa 2009-2010 thì lên web này đọc nha! nhớ mầy nhìu.! Minh Tường hại đời tui Icon_geek Minh Tường hại đời tui Icon_geek Minh Tường hại đời tui Icon_geek Minh Tường hại đời tui Icon_geek Minh Tường hại đời tui Icon_geek
  • Bích: là người cuối cùng trong lớp học chung với tui 2 năm cấp ba. không biết nghe lời tui khuyên hay là thật sự chán rồi mà nghĩ chơi game. như vậy thật tốt! tao có thật nhiều thiện cảm với mầy đấy! đậu 2 kì thi với kết quả thật cao nha!
  • An: siêng năng lắm! học cũng cừ nữa! có đôi lúc nhí nha nhí nhảnh hết biết. nhớ kì đụng độ với nhau cải chí chóe!!!! hehehehe bỏ qua tất cả nhe! ngày mai tưới sãng đang chờ đón An đó. Minh Tường hại đời tui Confused
  • Dung:e hèm! giọng mày tao đem nấu canh chua được đó "giun đất". uhm mầy cũng dễ thương hết sức chỉ có điều là lanh chang lách chách quá đi! vừa phải thui! nhí nhảnh như tao trỏ lại là được rồi ai biêu hơn tao chi tao ghet mày là phai!hâhha !kết quả that cao trong các kì thi sắp tới nha! nhớ mầy nhiêu đó "giun". Minh Tường hại đời tui Drunken_smilie Minh Tường hại đời tui Drunken_smilie
  • Huyền: cũng may là không chơi game nếu không thì chác phải vảo bệnh viện với cái chứng bệnh hoan tưởng mất. được cái là ai thu tiền cũng khó khăn nhưng mà riêng tui thu thì thế nào cũng đóng! cũng nhớ Huyền lắm trong những ngày xa! nhớ hồi đầu năm hoc quân sự chọc khóc quá chừng luôn heheheee chạy về méc mẹ mới ghê chứ. chúc đạt được những hoài bảo lớn lao trong đời nha! Minh Tường hại đời tui Icon_albino
  • Tím: học chung với nhau lớp năm đến năm nay gạp lại thì sức học hinh như không bằng ngày trước! tui cũng vậy thui! hehehe! vẫn là cô bạn thật lovely, có lúc im lìm khi lại xôi nỗi! đặc biệt cô bạn của tui ai mà thách thức 1 hồi là làm thiệt đó nha! maays anh con trai để ý nha! đừng tưởng bở. đậu tốt nghiệp và cao đắng nhá! tương lai trong tầm tay! Minh Tường hại đời tui Icon_sunny
  • Thu: dạo này có mệt lắm không? thấy ngày nào cũng đi luyện thi từ tối tới sáng phải bồi dưỡng sức khỏe nha! biết Thu tù lớp 6! nhưng mà hình như là không thân nhau lắm thì phải. nhưng năm cuối cắp thì có khác phải không? tui tham lam lắm, lúc nào cũng muốn tất cả là những người bạn thân nhất của tui! cong vai ngay nữa thì đã đến lúc thi đại học, cao đẵng rùi cố găng đển đatf thành công cao nhất.
  • Vân: là một người bạn rất dễ thương. khi tiếp xúc với bạn nhiêug hình như mình phát hiện bạn rất thích chọc cười người ta thì phải. mình rát thích tinh cách đó. chúc bạn sẽ có kết quả thất tốt trong kì thi sắp tới, đặt biệt vui vẽ như thời gian qua nha!
  • Tài: sáng nay sau một khoảng thời gian hơi dài để lấy lại cân bằng trong cuốc sống lên đây viết mấy lời gởi "nhị đệ". hình như ăn tượng đầu năm của Ka đối với đệ không tốt lắm thì phải, đệ có giận Ka không? thời gian cho Ka thấy đẹ là một ngươig rất hòa đồng với bạn bè , cũng chịu chơi lắm, đặc biệt là rất nhiệt tình trong những việc tào lao của Ka. những cuộc đi chơi đây đó của chugns ta cũng không còn nhìu nữa, nhưng kĩ niệm của chúng mình là không quên được. xa đệ Ka nhớ đệ nhiều thất nhiều! đệ phải thật sự thành công trong cuộc sống nha! cố gắng đậu đại học nha. Mong là chiện tình cảm của đệ ngày một tốt đẹp hơn, nhiều hi vọng hơn.
  • Trí: đầu năm mình thân nhau lắm, giữa năm có nhiều hiểu lầm nếu không thì chắc tại tui không tốt lắm 2 đứa dường như trở mặt với nhau nhưng đối với tui thì chưa bao giờ ghét Trí hết, không biết ông có ghét tui không? cuối năm thì khoảng cách gâng nhau hơn! một điều tui vẫn thất ái nái là cuối năm có lẽ vì tui mà ông không đi ăn liên hoan! xếp lai chiện buồn nha, còn lại trong chúng ta là nhưng kĩ niệm thật đẹp. mong thới gian sẽ không là thứ rào cản ngăn cách tụi mình. Hứa rủ tui đi ăn trước ngày đi thi đại học mà không biết có nhớ không nữa? đậu đại học là câu chúc tốt đẹp dành cho ông! xa nhau rui mai gặp lai!!!!!! thành công!!!!!!!!!!! Minh Tường hại đời tui Icon_king
  • Tâm: " Ngũ đệ" đáng iu (kakaka, mặt tui lúc này dê lắm), đầu năm thấy đệ thật lạnh lùng, muốn trêu đệ một chút thui nhưng mà ai ngờ............. ai trong lớp này cũng cho đệ là người rất lạnh lùng trừ Ka của đệ thôi, với Ka thì đệ không lạnh lung thế đâu. Đệ thừa nhận với Ka là do chính Ka đã làm thay đỗi đệ đến thế, từ 1 người ít đi chơi thi trở nên đi chơi tàn sát. chắc là mẹ của đệ cũng rất bất ngờ vì sự thay đổi đó của đệ. Xa đệ rồi nhớ thật nhìu, tung tăng trên cầu, nhớ những ngày đi học về tối, những lúc cùng nhau cỡi trên chiếc xe đạp ( nhớ nhất là chạy xe đạp thương) lúc 2 đứa đuối đệ nói " đứa đạp 1 chân cho nó.....( 2 huynh đệ mình biết được rồi).kakaka. đệ phải thành công nha! đậu trường đại học để kế hoạch của "Ngũ quái Xì mủ Gòn" trọn vẹn. nhớ "cậu bé lạnh lùng" nhìu. Minh Tường hại đời tui Icon_pale
  • Phước Như: người bạn mới đầu tiên tui thân ở lớp a2 này có lẽ là Như. đầu năm suy nghĩ của Như chẵng tích cực tý nào. còn tuyên bố với tui là "lớp này không thay đổi được đâu.". nhưng tui có niềm tin về lớp mình. Như thấy đấy, cuối năm lớp mình rất đoàn kết yêu thương với nhau. sau ngày thi mong là sẽ gặp nhau với nụ cười tươi đep nhất! tương lai tươi đẹp sẽ chờ ông nếu ông nhìn đời bằng với góc độ tốt đẹp hơn. Minh Tường hại đời tui Icon_porc Minh Tường hại đời tui Icon_porc
  • Điền: không chỉ riêng tui mà hầu như 100% thành viên của lớp đều cho rằng "mặt Điền nhìn...lắm". đầu năm tới giờ tình cảm của tui và ông tốt đẹp chứ. không có nhiều thời gian để có nhiều kĩ niệm nhưng ngay sau gặp lại nhớ chào nhau 1 câu thất ấm áp nha. thương và nhớ ông nhiều! đai học + cao đẳng kết quả thật cao! thành đạt trong cuộc sồng! Minh Tường hại đời tui Alien Minh Tường hại đời tui Alien Minh Tường hại đời tui Alien
  • Giang: tui chưa từng gặp được người "sến" như ông. không biết là ông quá vô cảm hay là tập thể nầy không thể đánh thức tinh cảm trong trái tim ông! nhưng trong mắt tôi ông lun là người bạn tốt. thi tốt nghiệp xong là ông không còn biết tăm tích đâu hết. chác chắn là ông không vào trang ưeb này đâu! nhưng tôi vẫn muốn gởi đến ông lời chúc tốt đẹp nhất người ta dành cho nhau. Minh Tường hại đời tui Icon_elephant
  • Thái: cái vỏ lạnh lung bao bọc cho 1 trái tim nong bỏng, là người bạn rất ấn tượng trong trái tim tui. có lẽ tui không hiểu ông nhiều nhưng vẫn mong cuộc sống là một xâu chuỗi hạnh phúc đối với ông! cũng thường lên web lắm mong là ông sẽ đọc được lời chúc này trước khi biết kết quả " trúng tuyển vào trường đại học mà minh mơ ước nha!" nhớ ông thật nhìu khi xa! Minh Tường hại đời tui Icon_scratch
  • Chí: nhìn mặt thật dễ thương, tui thích nụ cười của ông. hinh như ô ng không coi tui là bạn thân, nhưng tui thi ngược lại. Ngày nghetin ông về thăm mấy đưa mà không cho tui hay cung hơi buồn. chuc thành đạt, kết quả mong muốn.
  • Nguyễn: mới học chung với u năm nay thui, nhưng cưng cảm thấy u dễ thương lắm. hinh như trong mọi hoàn cảnh u thường nhương nhin người ta hơn, ít nói. lối sống của u tui rất thích, muốn đươicj làm bạn với u lâu hơn nhưng mà thời gian không cho chúng ta làm nhiều hơn thế. sau này không biêt u có nhớ về tui không nhưng chác chắn tui se nhớ về u. chúc u thành công trong cuộc sống.!!!!! Minh Tường hại đời tui Icon_sunny
  • Hưởng: đầu năm tui có vẻ không thích ông lắm. bởi vì tui làm cán bộ lớp trong khi ông nói chiện quá nhiều. tui biết cũng có lúc ông đã ghét tui ghê lắm. tui tin chắc bây h ông đã hiểu được tui. mãi đến khi 2 đứa ngồi gần tui vẫn còn chưa có cảm giác thân thiên j với ông lắm. tui chỉ cảm thấy mến ông khi mà thấy được ngày xa nghau gần kề. định vào nhà ông chơi nhưng dường như ông có gì đó e ngại. ông hứa sắp xếp nhưng tui chỉ sợ không có dịp đó quá. đơn giản vì tui đang ngồi viết những dòng này là lần cuối tui sử dụng máy của tui ở chỗ ở bây h. và tôi sẽ đi trong thời gian gần nhất. trên đường đời chắc chắn còn gặp lại nhau mong là cược sông như mọi điều ông mong muốn.!111 Minh Tường hại đời tui Icon_king
  • Tịnh: tôi và ông thì có nhiều điều để nói phải không? chúng ta dường như trải qua tất cả các cảm giác của tình bạn. lúc thân nhau, lúc lại giận nhau. tui thì vẫn luôn tôn trọng ông và coi ông là bạn thân của tui, nhưng cảm giác tui nhận được hoàn toàn trái ngược. mai gặp lại nhau trên bất cứ nơi nào tôi vẫn mong nghe được những điều tốt đẹp về ông và từ ông.!!! Minh Tường hại đời tui Icon_clown
  • Hiếu: học chung 3 năm, có những lúc tui tưởng đâu chúng ta đã thân rất thân. Nhưng càng về cuối năm tui càng nhận ra dường như ông chủa thấ sự hiểu tui thì phải. mong là bây h ông hiểu tui. có duyên lắm mới được học chung với nhau như vậy. tui sẽ rất vui nếu ông trân trọng tình cảm này. chúc ông có những bước đi vững chải trên đường đời. Minh Tường hại đời tui Kopfschuettel
  • Linh: ông là người bạn rất sản khoái, rất dễ thương, khá thân mật. tui và ông không nhiều kĩ niệm cho lắm nhưng tui vẫn tin rằng khgi nhớ về thời học sinh thì ông sẽ không bỏ qua tui đúng không? mong là đường đời của ông sẽ bằng phẳng, không quá ghập nghền, cũng không quá trơn tru. Minh Tường hại đời tui Icon_wink
  • Hồng Phúc: tam đệ nè! ka và đệ có duyên anh em với nhau he! mới học chung với nhau 1 năm thui mà chúng ta đã thân nhau đến vậy. nhớ những kĩ niệm ngày mưa cúng như trời nắng chúng mình vui vẻ bên nhau. có những lúc bùi ngùi lắm khi đứng trước hàng lang lớp học. khoảng cách dường như gần quá phải không? nhưng.....................!!111 Minh Tường hại đời tui Icon_cat cuộc sống là bức tranh muôn màu, ka mong là đệ sẽ chọn cho mình nhừn sắc màu đẹp nhất..!!!!!!!!!!
  • a2 thân yêu mong ngày gặp lại nụ cười trên môi mỗi người!!!!!!!!111

Được sửa bởi ansi_khuyetdanh ngày Wed Jul 28, 2010 5:38 pm; sửa lần 2.
ansi_khuyetdanh
ansi_khuyetdanh
Thành viên
Thành viên

Minh Tường hại đời tui Empty Re: Minh Tường hại đời tui

Bài gửi by »—♂—♀—» Tue May 25, 2010 6:43 pm

Minh Tường hại đời tui Icon_redface Thì khi nhận ra được thì là ok rồi. Không có gì là không kịp mình mãi là bạn mà ông ơi. Chưa có tình bạn nào là kết thúc cũng như tình yêu muôn thuở đó mà. Thôi vậy là được òi mong sẽ thắm thiết tình cảm hơn mãi nhớ thanh viên cá biệt này nhá......... 18H43' gày 25/05/2010 Minh Tường hại đời tui Lol
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by tct159 Wed Jun 16, 2010 10:50 am

TUI DAU CO HAN AI BAO GIO, CUNG KO BIET TRACH AI DAU......
ONG LA SU PHU MA ..HAHAHAHAHA....
MA CONG NHAN NHO CO ONG MA LOP MINH CO LI DO.
BIET NHIN VAO CAI HAI CHUNG ROI MOI THAY CAI TOT CHU HA.
KEKEKE
THAT NHIEU TINH CAM ANH EM . THAT VUI KHI CO NGUOI BAN NHU VAY PHAI KO.
NHO TUI NHA ..........KHUYET LAI TRON ..
tct159
tct159

Bài gửi by boconganh1508 Thu Jun 24, 2010 3:21 pm

sao ai ccung duoc nhan xet ma tui khong co bun wa di thay hai wen tui mat tieu rui huhu
boconganh1508
boconganh1508

https://2img.net/h/i76.photobucket.com/albums/j34/soo_in/cartoon416kj.gif

Bài gửi by ansi_khuyetdanh Thu Jun 24, 2010 7:21 pm

tai dao nay chua ranh viet! khong thay con 1 dau cham sao? tui con viet cho toi het lop minh lun! xin loi1 tu tu! ban khong thay dang viet theo thu tu ah?
ansi_khuyetdanh
ansi_khuyetdanh
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by vip_lanhlung Fri Jul 09, 2010 5:06 pm

og ngj~ t nhu zay ah`, nhug co le cug dug' dc fan nao`
vip_lanhlung
vip_lanhlung
Thành viên
Thành viên