Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bến xưa nhiều kĩ niệm

5 posters

:: Tâm sự

Go down

Bến xưa nhiều kĩ niệm Empty Bến xưa nhiều kĩ niệm

Bài gửi by ansi_khuyetdanh Sun Dec 19, 2010 4:19 pm

lâu lắm rồi mới có dịp thăm lại web lớp. thật ra dạo trước L cũng thường vào lắm nhưng vì máy bị lỗi không gõ tiếng việt có dấu được nên không có đăng bài. Nhớ a2 lắm! Người ta, ngay cả L cũng khuyên người ta rằng: " khi 1 cánh cửa hạnh phúc đóng lại thì cách của khác tiếp tuc mở ra, nhưng chúng ta thường hay nhìn mãi về cánh cửa đã đóng hơn là nhận ra cách cửa đang mở" ấy vậy mà khi tiếp xúc với môi trường mới, lớp học mới L vẫn có rất nhiều bỡ ngỡ, nuối tiếc các bạn ạ. L nhớ a2 những buổi chiều mệt nhọc vẫn vui cười bên tụm cóc, bịt xoài; nhớ những lúc cải vả, những giận dữ, hờn mát; những buổi sinh tố trái cây, hủ tiếu chay buông chuyên phím; những buổi học thể dục trời bỗng đổ mưa lạnh đến rung người; cảnh cổ vũ in ổi chỉ có lớp mình là nỗi nhất ngày 26/3; nhớ buổi chia tay nhiều nước mắt. kĩ niêm sẽ không bao giờ mất đi nếu trong chúng ta ai cũng nhớ về nó. Nó vẫn sẽ là những ảnh hình tuyệt đẹp để chúng hướng tới tương lai hoàn hỏa. có lẽ do là lớp trưởng nên đối với L a2 là 1 điều hảnh diện các bạn ạ. thỉnh thoảng cũng thường liên lạc với các bạn thấy ai cũng có những hướng đi đúng đắn cho riêng mình tự nhiên cảm thấy lòng vui vui. mong là tất cả chúng ta thất vững chải đi về tương lai phía trước. chuc cô nhiều niềm vui trong cuộc sống. cô ơi! tới bây giờ thì em đã đủ cam đảm để nói em hiểu câu " quê hương là chùm khế ngọt.............................."!
ansi_khuyetdanh
ansi_khuyetdanh
Thành viên
Thành viên

Bến xưa nhiều kĩ niệm Empty Re: Bến xưa nhiều kĩ niệm

Bài gửi by »—♂—♀—» Mon Dec 20, 2010 1:17 am

^^ thứ 7 này về nè keke........
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by nhocsock_timox9x Tue Dec 21, 2010 4:42 pm

rảnh quá ha vậy ma cũng nói
T cũng nhớ a2 lém nhưng cũng như thầy 2 cứ vào wed lớp mà không được đăng bài chán muốn chít ,nhưng cũng mai bữa nay để dấu được mấy bạn sao rùi cỡ rài khỏe không việc học như thế nào rùi,còn T bây giờ thì cũng đã ổn định học thì vẫn bình thường ,hiện tại lớp t đang học có khoảng 15 người ,có những điểm giống a2 ,15 người với 15 tính cách ,1 sở thú mini thu nhỏ ,cũng có tính đoàn kết như a2 bởi vì t lãnh đạo mà hehe
thầy 2 sao thầy tung tin dồn t lấy ck vậy làm hại mấy bạn nhấn tin hỏi trâm quá trời lun
tết về sẽ tính sổ với thày 2 sao

nhocsock_timox9x
nhocsock_timox9x
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by congtai001 Wed Dec 22, 2010 12:21 pm

gan nhỉ dám chửi bọn này là thú há. tết này mùng 2 lên nhà Liên, sáng munh2 4 các cậu vảo nhà tớ chơi há, đặng chiều xuống nhà cô lun cho tiện. hehehe
rủ thế thôi chứ mún vào là phải có lì xì cho cháu tớ. hjhj
nếu đi ko đc thì thôi.... vì mình cũng ko hiếu khách lắm
:chuot nini 21:
dạo này các cậu vẫn khỏe chứ.
mình thì vẫn khỏe, tăng kí điều điều( cứ tháng lên 1Kg là đc).
mong tết sẽ có lì xì nhá.
bye my love :chuot nini 15:
congtai001
congtai001
Thành viên
Thành viên

Bến xưa nhiều kĩ niệm Empty thư gửi lớp trưởng

Bài gửi by votruongtinh123 Fri Dec 24, 2010 9:11 pm

ông hả lớp trưởng? Bến xưa nhiều kĩ niệm 596404 ông nói toàn chuyện đâu đâu không hè, A2 aj mà hok nhớ chứ, dạo này ông khoẻ chứ?... ăn? uống ? tiêu hoá?... có được thoải mái lắm hok?. Tui cũng như ông thui lúc nào cũng nhớ tới A2 mà, lúc nào tui hok nhớ tới những trận cầu siêu kinh điển của lớp mình chứ! Bến xưa nhiều kĩ niệm 786341 nhớ lun những ngày những ngày chốn học đi chơi game nữa kìa... lớp trưởng như ông ác thiệt đó hồi đó tui, thằng Duy Phương, thằng Chí, trốn học đi cổ vũ cho đội bóng của trường thế mà ông cũng nói cô chủ nhiệm mình chi làm hại tui về nhà bị ông bà già chửi một trận Bến xưa nhiều kĩ niệm 31944 ... Lớp trưởng như ông thiệt tình hè! Nói một hồi cũng thấy mang máng nhớ tới cái sở thú siêu quậy nửa hè! nhớ tụi thằng Linh, thằng Hiếu, thằng Thái, thằng Khá, thằng Khánh già nữa chứ...hồi đó đi học chiều nào cũng nhậu với tụi nó mà hok nhớ sao được chứ! nhậu với tụi nó riết mà mún ung thư gan lun hè! lên đây ít nhậu quá tết về chắc uống hok lại tụi nó đâu?..à mà quên nữa chứ tui cũng nhớ mãi mấy bữa đi chơi, liên hoan, sinh hoạt & mấy hoạt động đoàn kết của lớp mình nữa chứ..uk, tui cung hok bao giở quên cái bữa đó đâu. ( xin lổi ông nhe! tai tui nóng tánh quá mà.HjHj. Mà tui biết ông hok giận đâu he'! Bến xưa nhiều kĩ niệm 327777 )... làm sao quên được những ngày đó chứ phải hok?. bây giờ mún có những ngày tháng đó cũng hok dc nữa! biết zj' hồi đó quậy cho đã..hjhj mà quên nửa mấy cô gái chân dài lớp mình jo sao rùi ta? co' đẹp lên tí nào nữa hok ha? hay là cũng dặm chân tại chổ chắc có ngày là..."..."....(hahaha....! Bến xưa nhiều kĩ niệm 984577 ). Thui tui cũng vể thui, mà nè là lớp trưởng như ông thì phải gương mẫu đó nghe chưa, biết quan tâm ngừơi khác thì cũng phải biết quan tâm mình...ăn uống sao cho dễ tiêu hoá đó... thời buổi jo' thuốc tây mắc lắm! thuốc bắc cũng hok rẽ lắm đâu... có zj' nói tui mua dùm cho vài vỹ viara để dành mà uống cho bồi bổ sức khoẻ!
À mà quên nữa, hôm nay 24/12/2010. xin chúc cho Cô, lớp trưởng & mấy bạn A2 thân mến! có một đêm noel thật vui vẽ, an lành và chàn đầy hạnh phúc Bến xưa nhiều kĩ niệm 205729
votruongtinh123
votruongtinh123
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by »—♂—♀—» Tue Dec 28, 2010 10:19 am

Đô lên từ từ kí G giảm từ từ..........................
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics

:: Tâm sự