Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào 12a2

congtai
boconganh1508
vip_lanhlung
thanh_thuy
8 posters

:: Tâm sự

Go down

Chào 12a2 Empty Chào 12a2

Bài gửi by thanh_thuy Tue Nov 02, 2010 3:51 pm

Cô chào tất cả các thành viên nhé! Đã lâu rồi cô rất muốn được tham gia trên trang này nhưng không đăng nhập được, đến khi đang nhập được thì máy vi tính lại bị hư vì vậy nên các em đừng buồn cô nhé!
Lúc này các em thế nào rồi? Mỗi khi lên trang web của lớp có gì vui hay buồn các em nên tâm sự nhé, mặc dù không gặp trực tiếp được nhung khi đọc được thì cô trò cùng chia sẻ nhé! Các em đến môi trường mới, có thêm nhiều bạn mới có vui không, có học tập tốt không? Và có nhớ lớp 12a2 không, khi nào nhớ thì nhớ lên đây và liên lạc với nhau thường nhé!
Cô cũng vậy, mặc dù có nhiều việc nhưng khi rãnh là lên đây và đọc bài viết của các em đó, dù là bạn nào dù có đi đâu hay ở đâu thì cô cũng mong các em sẽ vững bước và vượt qua tất cả những khó khăn để có tương lai tốt nhất. Cố gắng lên nhé!
Đến giwof cô phải đi dạy rồi, tạm biệt các em nhé!

thanh_thuy

Chào 12a2 Empty Re: Chào 12a2

Bài gửi by vip_lanhlung Wed Nov 03, 2010 3:21 pm

Cũng bình thường thôi cô ạ, bạn thì ko nhiều, pùn lắm, mún về dưới chơi mà hẽm có tèn, sv mà cô. Nói cho zui dậy chứ tuy ở trên đây nhiều thành viên of A2 lắm mà mún họp mặt lại thì khó hơn "lên trời" nữa, nó cố ý đấy cô ơi, lũ vô tâm đó mà, hehe.
Rồi lớp of cô hiện giờ ntn rồi, có quậy như A2 cũ ko, mong là nó ko như mấy em hok thôi là năm nay cô lại đuối nữa, hihih. Nếu có gì thì cô bảo tụi nó len web rồi đăng ảnh cho tụi em ngắm nghía tí nha cô, ^^!. Ko có ý đồ gì đâu....... đừng cười nghen, e bik cô đang cười đó, hahaha.
Bye Bye cô.....Moazzzzzzz
vip_lanhlung
vip_lanhlung
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by boconganh1508 Thu Nov 04, 2010 11:15 am

Mỗi lần aj nhắc đến a2 e lai rưng rưng nc mat nho lop nho truơng lăm nhớ thay cô pan pe nua moj lần nhjn thấy may dua nho dj hc e laj thay pun pun lam sao ah mặt dù là khj còn dj hc e thjch ngay nghj lam o đây e cug wen dc nhjều pan lắm nhưng rất jt pan that sự tốt để tjn tưởng để tam sự pùn lắm ma dau pjt lam sau e cug như cô rất jt vjêt paj len wed e hc hanh cug tot e vừa thj gjửa hc phần xog ne. Noj chug cung tạm đuợc cô yên tam xuôg dây e đã chăm hc lai ruj ko co lơ là nua dau .
boconganh1508
boconganh1508

https://2img.net/h/i76.photobucket.com/albums/j34/soo_in/cartoon416kj.gif

Bài gửi by boconganh1508 Thu Nov 04, 2010 11:16 am

Mỗi lần aj nhắc đến a2 e lai rưng rưng nc mat nho lop nho truơng lăm nhớ thay cô pan pe nua moj lần nhjn thấy may dua nho dj hc e laj thay pun pun lam sao ah mặt dù là khj còn dj hc e thjch ngay nghj lam o đây e cug wen dc nhjều pan lắm nhưng rất jt pan that sự tốt để tjn tưởng để tam sự pùn lắm ma dau pjt lam sau e cug như cô rất jt vjêt paj len wed e hc hanh cug tot e vừa thj gjửa hc phần xog ne. Noj chug cung tạm đuợc cô yên tam xuôg dây e đã chăm hc lai ruj ko co lơ là nua dau .
boconganh1508
boconganh1508

https://2img.net/h/i76.photobucket.com/albums/j34/soo_in/cartoon416kj.gif

Bài gửi by congtai Fri Nov 05, 2010 3:50 pm

ok rồi............. em là tổng cục 2 của lớp ngoài luân thôi.
tiền điện thoại cho mấy bạn ngang với tiền ăn của em trong 1 tháng luôn ấy chư.
nhưng ko khi nào con ma nào điện cho em cả.
mai mốt em hứa ko điện cho đứa nào ngoài nhóm của em và con như cả.
rút sim giụt luôn
congtai
congtai

Bài gửi by thanh_thuy Fri Nov 05, 2010 4:51 pm

Cô vui lắm khi đọc được những dòng tâm sự của các em đó!

thanh_thuy

Bài gửi by thanh_thuy Fri Nov 05, 2010 5:25 pm

Cô vui lắm khi đọc được tâm sự của các em, là điều thật hay khi năm rồi lớp mình đã tạo được trang web này phải không? Nhưng các em cho cô biết tên nhé, vì có những bài viết cô không biết của bạn nào nữa đó!
Các em à! Cuộc họp mặt nào rồi cũng đến lúc phải chia tay, tập thể mình phải chia tay để mỗi thành viên phải tìm cho mình một tương lai tươi sáng và tốt đẹp đó là điều mà ai cũng mong muốn đạt được mà phải không? Năm học vừa qua đối với cô là một năm rất gian nan các em à vì công việc ở trường và đặc biệt là cô chủ nhiệm lớp 12A2, một tập thể lớp "cá biệt" của khối 12 đó! Nhưng ngược lại cũng là năm vui nhất và cũng đạt được nhiều thành công lắm, thành công lớn nhất đó là các em đã có một định hướng cho tương lai đúng đắn hơn, các em đã biết quan tâm nhau nhiều hơn,...
Tuy giờ cô không còn được gặp các em, không nhắc nhở các em khi có những sai phạm nữa nhưng cô cũng phần nào yên tâm vì các em giờ đã chín chắn hơn rồi, mặt khác khi các em đi xa đến môi trường mới thì các em sẽ tự học tập sẽ trưởng thành thôi! Tuy không được gặp các em nhưng cô luôn mong từng thành viên của 12A2 đạt được những thành công trên mọi bước đường và luôn có đầy nghị lực để vượt qua tất cả mọi khó khăn trong học tập và trong cuộc sống.
Về công việc của cô trong năm học này cũng như năm học trước các em à, không có nhiều thay đổi lắm đâu! Năm nay cô chủ nhiệm lớp 12A1, các bạn ấy có ý thức trong học tập và nề nếp tốt tuy nhiên cũng cò những hạn chế cần khắc phuc nhưng điều cô lo lắng nhất là vấn đề học tập, nếu kiến thức không vững thì cánh của tương lai sẽ hạn chế. Năm nay cô cũng mong xây dựng một tập thể đoàn kết và nhiều kỉ niệm như năm rồi để các em có một năm học thật vui.
Hôm nay cô vừa sử máy xong là vào web lớp mình ngay đó thấy thật vui các em à! Các em cũng vậy nhé khi rãnh hay lúc buồn hãy tâm sự để cùng chia sẻ nhé! Thôi đã chiều rồi cô phải chuẩn bị cho buổi chiều đây! Tạm biệt nhé 12A2!

thanh_thuy

Bài gửi by duy-phuong-la-tao Sat Nov 06, 2010 4:04 pm

toi ghet lop 12a2 kakaka.cac ban dung bao gio nho toi tui nhe :chuot nini 45:
duy-phuong-la-tao
duy-phuong-la-tao

Bài gửi by thanh_thuy Sun Nov 07, 2010 7:53 pm

Trí àh! Cô chúc mừng em vì những thành công em đã đạt được nhé! Tuy chỉ mới bắt đầu nhưng đó là điều tốt rồi, nhưng con đường phía trước vẫn cò rất dài tiếp tục phấn đấu nhé!

Cô đã dùng hai từ "cá biệt" để nói về các em vì 12A2 là một tập thể rất đặc biệt mà, mọi mặt đều nổi bật .... nhưng đã để lại nhiều niềm vui đặc biệt hơn những tập thể khác nủa phải không Trí? Vì năm nay cô cũng nhiều việc nên không đánh máy đua với em được, nhưng cô sẽ vào đây thường để mãi không xa 12A2.

À, lúc này em có gì khẩn cấp muốn cô tư vấn thì em cứ liên lạc với cô nhé! Cô sẽ giúp em nếu em cần cô tư vấn.

thanh_thuy

Bài gửi by thanh_thuy Sun Nov 07, 2010 7:59 pm

Duy Phương à! Lúc này em thế nào rồi, học tập có tốt không, cuộc sống xa nhà em đã quen được chưa, có gì khó khăn không? Khi nào em vào đây em cho cô biết về cuộc sống và học tập của em nhé!

thanh_thuy

Bài gửi by congtai Mon Nov 08, 2010 11:56 am

mình hứa là sẽ ko điện cho các bạn ngoài danh sách này( luân, h.phúc, thái tâm, chiểu, liên, pg.như, thắm, hằng).
còn lại thì tết gặp hứa danh dự luôn.
Phương khùng ơi mày cũng vậy có gì tết anh em mình gặp lại mấy có chuyện nói phải hong, mong các bạn học tốt. mình nửa tỉnh nữa mơ rồi. chào tạm biệt.
khi nào ai rảnh điện mình nói chuyện chơi, cỡ 20' thôi củng đc. nghèo nửa thì 1 phút.
ok nha
chờ các bạn
bye bye........... :chuot nini 15:
congtai
congtai

Chào 12a2 Empty GỬI A2 THÂN YÊU

Bài gửi by hongphuc_9x Tue Nov 09, 2010 11:11 pm

Dạo này các bạn cũng khỏe chứ, mọi người học có tốt hong, sống xa nhà các bạn có nhớ nhà hong, còn mình thì hong có nhớ nhà... mình chỉ nhớ nhà vào ngày 29 của tháng thôi thấy mìh có hiếu hong....ihihhjhjhj... Laughing ... Laughing .. Laughing .. Laughing .. Laughing ....

Các bạn ai ở tp thì cho mình địa chỉ để khi rãnh mình wa choi nghe....
hongphuc_9x
hongphuc_9x
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by »—♂—♀—» Thu Nov 11, 2010 7:02 pm

Ủa ủa sỡ điện tao tốn tiền à. Cô ơi nhớ Cô quá 20/11 em sẽ về thăm Cô nhưng chắc ko có quà. Vì đang sống khổ, tiền ko đủ tiêu. Chúc Cô dạy tốt nhá, thành đạt mọi mặt. Luôn nhá học trò A2 này nhá Cô.
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by »—♂—♀—» Thu Nov 11, 2010 7:03 pm

Thằng D P dkm cho cái SDT nhá pa. T 0939855393 ai điện gặp ko tiền điện lại ok.
»—♂—♀—»
»—♂—♀—»
T-Mod

Bài gửi by duy-phuong-la-tao Fri Dec 03, 2010 9:54 pm

dạ thưa cô. dạo này cô khỏe chứ, em nhớ lớp nhớ cô lắm.trên này học cũng dc mà co môn av khó wa cô ơi. em ngày nao cũng len web lớp hết , trong phong có máy vi tính hehe mà em toàn xem hình ko hà. làm biếng dọc tâm sự lắm.
em thi rất nhớ lớp. ai em cũng nhớ hết mà ko biết có ai nhớ tới em ko
em xl cô vi 20 thang 11 em ko về thăm cô dc.tại thua đá banh ko có tiền về xe mong cô thông cảm.
tết em sẽ về mong là lớp mình họp mặt đầy đủ vào ngày tết.
chut cô luôn khỏe....................
duy-phuong-la-tao
duy-phuong-la-tao

Bài gửi by duy-phuong-la-tao Fri Dec 03, 2010 9:59 pm

thằng công tài khốn nạn
duy-phuong-la-tao
duy-phuong-la-tao

Bài gửi by duy-phuong-la-tao Fri Dec 03, 2010 10:22 pm

Tường ơi. tao thua đá banh wa trời rồi. khi nào rảnh thì wa tao nhậu chơi
mầy cứ di toi GA SAI GON gọi tao ra rước liền ok.
bạn a2 nào mà co di ngang ga sài gòn thì gọi cho mình ra uong cafe chơi nhe.
dạo này hết tiền toàn nằm ở nhà ko hà .
tu rồi :chuot nini 22:
a di đà phật
duy-phuong-la-tao
duy-phuong-la-tao

Bài gửi by pcnhu Thu Dec 09, 2010 5:44 pm

Cô ơi! xa a2 sao em nhớ quá,hix hix! Mad ! Mad ! Mad ! Mad ! Mad ! Razz ! Mad ! Mad ! Mad ! Mad ! Mad ! Mad !
học gì mà hok giờ giấc chắc em die sớm quá cô ơi,mới sáng nay ktra Lí mà em lại ngủ quên.hu hu...
ak cô ơi! ko biết cô có mừng dùm em hok nữa, lên đây học em hết nghiện Game rồi. :chuot nini 11:
:chuot nini 11: :chuot nini 73: :chuot nini 11: :chuot nini 73:
:chuot nini 11: :chuot nini 73:
GỬI LỜI NHẮN CHO TÀI:giận tao ak.mà giận thì đành vậy thui. tao ko giải thích,mày hiểu tao thì hiểu, ko hiểu thì giận đi 0016
0016 0016 0016
0016 0016
0016
nhớ A2 nhiều

goodbye A2
pcnhu
pcnhu
S-Mod
S-Mod

http://blog-of-phuocnhu.a4vn.com

Bài gửi by Sponsored content