Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lang thang thành phố

pcnhu
vip_lanhlung
ansi_khuyetdanh
votruongtinh123
8 posters

:: Tâm sự

Go down

Lang thang thành phố Empty Lang thang thành phố

Bài gửi by votruongtinh123 Thu Sep 16, 2010 5:42 pm

Trời ở tp giờ này mà còn mưa nữa chứ! A2! Niềm tự hào của tui. Đúng zậy cái sở thú mà thằng Thái Dúi nó nói là ko sai, cái sở thú siêu quậy đó ko bao giờ làm tui quên đi được những kỉ niệm vui mà A2 đã đem lại cho tôi... Ngày đầu tiên lên tp tôi mới biết được cái gian khổ ảa một sinh viên quê mùa khi mới chập chững bướcc vào một cuộc sống phồn hoa đầy ganh đua, vất vả ngày hôm đó tui với thằng Chí như muốn chết đi mất khi lang thang trên những con đường nhộn nhịp tấp nập đầy xe cộ mà trên mình còn mang biết bao nhiêu là đồ đạc, nồi thao, chén bác... Rất là mệt hôm đó còn tính ngủ lề đường nữa chứ, có thằng bạn kêu về quê đi mai mốt lên kiếm nhà trọ nhưng tui với thằng Chí đã quyết ko về dù có ngũ lề đường đễ biết cái cảm giác đó như thế nào. Tui quyết ko về đễ tập tành tự lập cho bản thân và phải đối mặt với cuộc sống tương lai.. mà hôm đó cũng hên điện cho thằng Thái xin nó ngũ vài hôm uk thằng đó cũng tốt bụng nó cũng cho tui với thằng Chí ỡ, ỡ được một đêm rồi qua hôm sau tui về quê tại thấy ngại quá trời làm phien chị em nó sẳn tiện lấy xe đạp lên đi học lun cho đỡ tốn tiền cha mẹ... Bây giờ trời mưa viết những dòng này nhớ lại ngày hôm đó như muốn khóc hết cả nước mắt dù biết hồi đó tới giớ tui chưa từng khóc kể từ thửo nhỏ Sleep . Xa nhà tui nhớ nhất là cha mẹ ông Bà nội, mấy con chó mấy con mèo và nhớ A2 nữa, A2 là niềm vui sướng nhất của tui trong những năm ỡ thành phố bùn thiểu bùn thiêu này đó...CÔ ơi cô có vào web lớp mình cô có đọc những dòng này của em của thằng Supermen này thì em cũng xin chúc cô có thật nhiều sức khỏe, sớm có ý lang quân...Mà chừng nào có tiệc cướii của cô nhớ Phone cho em nhe cô, Và cũng xin chúc các thành viên A2 iu dấu thật nhiều sức khỏe, thành công trên con đuờng học tập cũng như trên con đường đời... lol! lol!

Chiều mưa, ngày 16 tháng 8 năm 2010
học trò Cô Thúy, thành viên A2

pig pig
VÕ TRƯỜNG TỊNH{ clown }

May ban co rAh wa wuan & choi Razz Razz

Bản này đã được Edit và dựa theo Copyright của votruongtinh123
votruongtinh123
votruongtinh123
Thành viên
Thành viên

Lang thang thành phố Empty Re: Lang thang thành phố

Bài gửi by ansi_khuyetdanh Thu Sep 16, 2010 9:46 pm

hihihi! mung wa! rot cuoc nhung than dan a2 cua tui cung dan dan doi mat voi cuoc song rui! doi song sinh vien rat co cuc! nhung ngay dau buon thi vao web thuong xuyen nhung wen dan voi cuoc song thi se it vao web hon
mong la khong nhu vay! Tinh ah! co nho tui khong vay? hihihi! chuc thanh cong nha!
ansi_khuyetdanh
ansi_khuyetdanh
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by vip_lanhlung Sun Sep 19, 2010 11:43 am

Thái nè, t ở quận 7, nhưng học bên quận 6, cách bến xe miền tây 500m, có gì wa t chơi.
vip_lanhlung
vip_lanhlung
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by votruongtinh123 Sun Sep 19, 2010 9:51 pm

tao thi hoc p wuan 4, o nha tro thi o wan 7 co ranh wa tao choi nhe, cu ra duog TRan Xuan Soan di phone tao ra lien. Con thang Hieu, lINH,khanh,KHA... con o we chua co di hoc, thang nao o gan gan wuan 4 hay wuan 7 thi gioi thieu tao di lam them koi...
votruongtinh123
votruongtinh123
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by pcnhu Mon Sep 27, 2010 4:09 pm

bun we di.tren cao lanh nay ko boy nao hoc chung. scratch
ko pit coa ai con nho tui ko????????????huhu
ma hen la o chung voi may dua ban Da banh duoi truong nen.... hehe.tam duoc!!!!!!!!
len cao lanh nay moi pit la tp ra sao.song cuc nhu cho'.
nho a2 nhiu